Zsa Zsa Padilla – Sayang Lyrics


ZSA ZSA PADILLA LYRICS

"Sayang"
(Kahit Puso'y Masugatan Official Soundtrack)


sayang ngayon lang tayo nagkatagpo,
ngayon na rin magkakalayo;
Bakit kaya
Minsa’y sadyang kay damot ng tadhana?
O sayang
Sana’y nakilala na kita
Noong ako ay malaya pa;
Katulad mo,
Malayang nasusunod ang puso

Chorus:sana’y maaaring ibalik ang kahapon,
at duo’y magisnan na ang pag-ibig mo;
Sa dalangin ay hinihiling kong
lumakad sanang pabalik ang panahon (oh–)
Sana’y maaaring ibalik ang kahapon
At iguhit na muli ang nakaraan;
Sana’y kaya kong baguhing lahat
Sa nakalipas nating kasaysayan,
O sayang

Sayang
Huling dumating ka sa buhay ko
Ang pag-ibig na katulad mo;
Bakit kaya,
Minsa’y sadyang kay damot ng tadhana?
O sayang,
Pagsuyong ngayon lang dumating,
Hindi na maaaring angkinin,
Ng tulad kong
wala nang kalayaan pang umibig
Sana’y maaaring ibalik ang kahapon,
At duo’y magisnan na ang pag-ibig mo;
Sa dalangin ay hinihiling kong
Lumakad sanang pabalik ang panahon (oh–)
Sana’y maaaring ibalik ang kahapon
At iguhit na muli ang nakaraan;
Sana’y kaya kong baguhing lahat
Sa nakalipas nating kasaysayan,
Talagang sayang,
o sayang
Sayang!

This image may be subject to copyright.
Zsa Zsa Padilla – Sayang Lyrics

Older Post